ราคา 27000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 114.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 236842.11 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Oriental Residence | oriental residence wireless road | โอเรียนเต็ล เรสซิเด็นซ์ ถนนวิทยุ

Kit Kit
0863284462
2017-10-25 10:25:05.0
เลขที่ประกาศ: 212931
รายละเอียดเพิ่มเติม
• Sale Oriental Residence Condo • 2 Bedroom 2 Bathroom 114 Sqm • Price 27,000,000 Bath • Fully Furnished • Near BTS PHLOEN CHIT • สถานที่ใกล้เคียงเพิ่ม • ท็อปส์มาร์เก็ต (ออลซีซั่นเพลส) 420 m • โรงพยาบาลบีเอ็นเอช 420 m • ศูนย์ประสานงานมหาวิทยาลัยเอเชียน 400 m Link http://mrtbtscondobangkok.com/properties/536836-oriental-residence Kit 0863284462 : Line &Whatsapp Mrtbtscondos@Gmail.com www.mrtbtscondobangkok.com www.facebook.com/MRTBTScondobangkok http://madmagz.com/magazine/386507
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนวิทยุ
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
847.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
32 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
44 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
โอเรียลทอล เรสซิเด้นท์ / Oriental Residence 2 BDs - คอนโด ขาย
Oriental Residence | oriental residence wireless road | โอเรียนเต็ล เรสซิเด็นซ์ ถนนวิทยุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 32

จำนวนห้อง: 44

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 2 แบบ

แบบ 1 Bedroom-3Bedrooms
56.00 sqm.
แบบ Penthouse- Duplex Penthouse
201.00 sqm.

แบบ 1 Bedroom-3Bedrooms

56.00
8400000.00

แบบ Penthouse- Duplex Penthouse

201.00
0.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 17 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Oriental Residence ID-15887